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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA &
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA TNMG

TAARIFA KWA UMMA

“MABADILIKO YA UKUMBI WA MAHAFALI YA SABA .
KWA WAUGUZI NA WAKUNGA”

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania linatoa ufafanuzi kuhusu mabadiliko ya
ukumbi wa sherehe ya Mahafali ya Uuguzi na Ukunga kwamba yatafanyika
katika ukumbi wa MABEYO HALL 18.03.2023 Mkoani Dodoma.

Namna ya kufika Ukumbini, ukiwa unatokea njia ya Dar es Salaam fuata
barabara inayoenda Morena hoteli mbele utakutana na vibao vinavyoelekeza,
endapo utatokea njia ya CBE fuata njia inayokwenda Wizara ya Kilimo
utakutana na Vibao vitakavyokuelekeza hadi Ukumbini.

Unatakiwa kufika na kitambulisho kati ya kitambulisho cha NIDA AU BIMA YA
AFYA AU CHA MPIGA KURA AU CHOCHOTE CHENYE PICHA.

Washiriki wote mnatakiwa kuendelea kuthibitisha Ushiriki wenu kupitia Tovuti
ya Baraza la Uuguzi na Ukunga www.tnmc.go.tz.

Pia tarehe 19/03/2023 Baraza la Uuguzi na Ukunga litakuwa na Kilele cha
Maadhimisho ya miaka sabini (70). Hivyo mnaalikwa baada ya Mahafali
muweze kujumuika na Wauguzi wengine katika maadhimisho.

Kwa mawasiliano piga namba, 0655035078 na 0762003800.

“NYOTE MNAKARIBISHWA”.

Agnhes Mtawa
MSAJILI

10/03/2023
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