JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA TNMG

TAARIFA YA KUSITISHWA USAJILI KWA WANAFUNZI
WALIOSOMA MAFUNZO YA UUGUZI NA UKUNGA KWA
NJIA YA MASAFA .

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania kwa Mujibu wa Sheria
ya mwaka 2010 pamoja na Kanuni zake lina wajibu wa
kulinda na kuhifadhi usalama wa afya ya umma. lli kutimiza
adhima hii, Baraza kwa Mujibu wa Kifungu cha 6(a), (d-f)
limeandaa Miongozo inayoelekeza viwango vya usimamizi
wa mafunzo, pamoja na kuendesha mtihani wa leseni kwa
Wataaluma waliofuzu mafunzo ya Uuguzi na Ukunga kwa
ngazi ya Astashahada, Stashahada na Shahada.

Baraza kwa kipindi cha kuanzia mwaka 2010 hadi sasa
limekuwa likiorodhesha wahitimu waliosoma na kufuzu
mafunzo ya Uuguzi na Ukunga kwa njia ya masafa
(Distance learning) ambapo mafunzo hayo vyalisitishwa
rasmi mnamo na Wizara ya Afya mwaka 2012.

Napenda kuwajulisha kuwa, Baraza katika kikao chake cha
208 kilichofanyika tarehe 13/1/2022 kilifikia maamuzi ya
wahitimu wote waliyosoma Kkwa program ya masafa
(Distance learning) kwa ngazi ya astashahada ambayo
ilianza 2006 na kuhitimishwa 2012, wawe wamekamilisha
taratibu za kuorodheshwa na Baraza la Uuguzi na Ukunga
kwa Mujibu wa Vigezo. Uorodheshwaji kwa wahitimu wa
program hii utafikia mwisho ifikapo mwezi Julai, 2023.
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Aidha, wahitimu ambao walishaanza na wanaendelea
kufanya mitihani wanaelekezwa kuendelea kufanya mitihani

kwa Mujibu wa Mwongozo uliowekwa, kama maandalizi ya
kuorodheshwa.

Nawatakia ushirikiano mwema.

Agnes Mtawa
MSAJILI

22/03/2023
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