TANGAZO TANGAZO

Msaijili wa baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania anapenda kuwatangazia
Wananchi wote kuwa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania linatimiza
miaka 70 tangu kuanzishwa kwake.

Kuelekea Sherehe za Maadhimisho hayo kutakuwa na maonyesho na
huduma mbalimbali za Kiuuguzi zitakazotolewa kuanzia tarehe 17/3/2023
hadi tarehe 19/3/2023 katika viwanja vya Nyerere square Jijini
Dodoma.

HUDUMA ZITAKAZOTOLEWA NI PAMOJA NA
1. Upimaiji wa macho,
2. Upimaji wa Saratani ya Mlango wa Shingo ya Kizazi na Matiti kwa

akina Mama,

3. Upimaji wa magojwa yasioambukizwa (shinikizo la damu na
kisukari),

4. Elimu juu ya Afya ya msingi na jinsi ya kujikinga na magonjwa
mbalimbali (yanayoambukiza na yasiyoambukiza),

9. Elimu juu ya Afya ya AKkili,

6. Ushauri nasaha na upimaji wa hiari,

7. Ushauri juu ya lishe bora,

8. Elimu juu ya Afya ya Uzazi kwa Baba, Mama na Mtoto,

9. Kuchangia Damu.

Wananchi pia watapata wasaa wa kupata maelezo juu ya aina ya mafunzo
ya Uuguzi na Ukunga yanayotolewa katika vyuo vilivyopo hapa Nchini.

Huduma zitatolewa bure kabisa hivyo Wananchi wote wanaombwa
kuhudhuria kwa wingi bila kukosa.
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BIMA YA AFYA KWA WOTE “MUUGUZI NA MKUNGA TARAJIO LA
HUDUMA BORA KWA JAMII”

“EWE MWANANCHI USIKOSE FURSA HiIl”



