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                          JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
                      

 BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA  
 
                           

       
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

TANGAZO LA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI MEI, 2023 
    

Mnatangaziwa kuwa mtihani wa Usajili na leseni utafanyika siku ya tarehe 

27/05/2023 katika vituo vilivyo anishwa kwenye jedwali hapo chini, Mtihani huu ni 

kwa wahitimu waliomaliza mafunzo ya Uuguzi na Ukunga na kufaulu mitihani ya 

Wizara ya mwezi Machi,2023 na wale wanaorudia. 

 

Maombi ya mtihani yatapokelewa rasmi kwa njia ya mtandao kwa kutumia 

o.tzmfumo wa Baraza https://tnmcis.tnmc.go.tz  kuanzia tarehe 27/03/2023 hadi 

tarehe 10/05/2023. Kila mtahiniwa atatakiwa kujaza fomu ya maombi (softcopy) 

na kulipia Shilingi 150,000/- kwa wanaoomba kufanya mtihani huu kwa mara ya 

kwanza na Shilingi 75,000/- kwa wanaorudia. Watahiniwa wanaorudia 

wanashauriwa kuomba mtihani kwa kutumia akaunti zao za awali.  

 
Mnakumbushwa kuzingatia taratibu zote za maombi ambazo zimeainishwa 

kwenye mwongozo wa maombi ya mtihani wa Usajili na Leseni ambao 

unapatikana kwenye tovuti ya Baraza www.tnmc.go.tz ikiwemo; 
 

⚫ Kuweka picha sahihi (passport size) yenye kivuli cha blue,HD ukubwa 35x35 

mm(Isiwe picha ya kupigwa kwa  kutumia camera ya simu za mkononi) 

⚫ Kujaza majina sahihi kama yalivyo andikwa kwenye cheti chako cha kidato 

cha nne.  

 

NB. Watahiniwa watakao kiuka vigezo na taratibu za kuomba mtihani, maombi 

yao hayatapokelewa. 
 

Nawatakia maandalizi mema. 
 

 

Agnes Mtawa 

MSAJILI 
  09/03/2023 
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JEDWALI LINALOONYESHA ORODHA YA VITUO VYA MITIHANI 
 

SN Kituo Mkoa 

1 Tandabui - Taasisi ya Afya Sayansi na Teknolojia  Mwanza 

2 Chuo Kikuu cha Ualimu - DUCE   Dar es Salaam  

3 Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji   Mbeya  

4 Chuo Kikuu cha St. John   Dodoma 

 

mailto:info@tnmc.go.tz

