JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA I“
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TAARIFA KWA UMMA
Yah: MAFUNZO YA UTARAJALI

Baraza la Uuguzi na Ukunga ni mamlaka ya Kisheria iliyoanzishwa kwa lengo
la kusimamia-Wataaluma na Taaluma za Uuguzi na Ukunga ili kuulinda umma
dhidi ya huduma zinazotolewa na Wauguzi na Wakunga nchini: ‘*Baraza
linafanya kazi chini ya Sheria ya Uuguzi na Ukunga ya mwaka 2010 na Kanuni
zake.

Ofisi ya Msajili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga Wahitimu wa
Shahada za kwanza za Uuguzi na Ukunga wanaotarajia kujiunga na Mafunzo
ya Utarajali kuanzia tarehe 01.04.2023 kuwa dirisha la maombi kwa njia ya
mtandao kupitia tovuti ya Baraza (www.tnmc.go.tz) litafunguliwa kuanzia tarehe
20.03.2023 hadi tarehe 23.03.2023

Wahitimu wenye sifa mnatakiwa kuandaa nyaraka zifuatazo kwa ajili ya
kukamilisha maombi na kuchagua Vituo pamoja na kuandaliwa Vyeti vya Usajili
wa Awali (Provisional Registration Certificates);

i) Nakala ya Cheti cha kuzaliwa

i) Namba ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA)

i) Nakala za Vyeti vya elimu ya Sekondari (O-level na A- level)

iv) Nakala za Vyeti vya Taaluma na Leseni hai (kwa waliotoka kazini)

v) Passport size yenye ukubwa wa 35x35mm, back ground ya light blue

Baada ya kukamilisha taratibu za maombi Watarajali wanatakiwa kufika katika
Vituo vya Mafunzo walivyopangiwa kuanzia tarehe 01/04/2023. Mwisho wa
kupokelewa ni tarehe 05/04/2023.

Kwa ufafanuzi ziada wasiliana kwa namba zifuatazo: +255 758 589 706, +255
628 583 890 na +255 787 951 966.

ANGALIZO: Mtarajali yeyote atakayeona hawezi kufanya Mafunzo katika
Vituo vilivyopo aahirishe mpaka atakapopata Kituo kinachomfaa.

Nawatakia utekelezaji mwema
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