



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA**



TAARIFA KWA UMMA

Yah: UTOAJI WA VYETI VYA USAJILI NA LESENI KWA WAHITIMU

Baraza la Uuguzi na Ukunga ni Mamlaka ya kisheria iliyoanzishwa kwa ajili ya kusimamia Wataaluma na Taaluma za Uuguzi na Ukunga ili kuulinda umma dhidi ya huduma zinazotolewa na Wauguzi na Wakunga nchini. Baraza linafanya kazi chini ya Sheria ya Uuguzi na Ukunga inayoitwa ***"The Nursing and Midwifery Act, 2010 and its regulations"***.

Ofisi ya Msajili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga waliofanya mtihani wa leseni tarehe 15.12.2022 na kufaulu, ambao hawatoweza kufika kwenye mahafali, watatakiwa kufika Ofisi ya Msajili iliyopo Jengo la Kambarage, Ghorofa ya tano, Barabara ya Benjamini Mkapa kuanzia tarehe 03.04.2023, siku na masaa ya kazi (Jumatatu hadi Ijumaa, saa 02:00 asubuhi hadi saa 10:00 Jioni) kwa ajili ya kuchukua Vyeti na Leseni.

Aidha, utatakiwa kuja na Kitambulisho cha Taifa (NIDA), Mpiga kura au Leseni ya Uuguzi na Ukunga. Hairuhusiwi kuchukuliana isipokuwa Mhusika mwenyewe.

Kwa mawasiliano zaidi tafadhali piga simu na:- **+255 787 951 966, +255 682 896 529, +255 628 583 890 na +255 758 589 706**

Nawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na:

Jane Mazigo

Kny; MSAJILI

16. 03. 2023