JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA g
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA TNMB
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TAARIFA KWA UMMA

Yah: UHUISHAJI WA LESENI ZA TAALUMA KWA WAUGUZI NA
WAKUNGA

Baraza la Uuguzi na Ukunga ni mamlaka ya Kisheria iliyoanzishwa kwa
gjili ya kusimamia Wataaluma na Taaluma za Uuguzi na Ukunga ili
kuulinda umma dhidi ya huduma zinazotolewa na Wauguzi na Wakunga
nchini. Baraza linafanya kazi chini ya Sheria ya Uuguzi na Ukunga
inayoitwa “The Nursing and Midwifery Act, 2010 and its regulations”.

Leseni za Uuguzi na Ukunga zipo kisheria kama ilivyoelekezwa katika
kifungu cha 21 na 38 cha Sheria ya Uuguzi na Ukunga ya mwaka 2010.

Ofisi ya Msajili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga wote ambao
bado hawajakamilisha zoezi la kuhuisha Leseni kwamba mnapaswa
kukamilisha taratibu zote kwa kuwa ni takwa la kisheria na hatua
mbalimbali zitachukuliwa kwa Wataaluma na Waajiri watakaenda
kinyume na takwa hili.

Aidha, zoezi la uhakiki na maandalizi ya Leseni kwa ambao
wamekamilisha taratibu kwa kuchelewa linaendelea. Hivyo, wale wote
ambao wataona hawaruhusiwi kutoa huduma “Not allowed to practice’
waingie kwenye akaunti zao binafsi za TNMCIS kwa ajili ya kufanya
marekebisho yanayohitajika.

Nawatakia utekelezaji mwema.
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