JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA TAREHE YA MTIHANI WA USAJILI NA
LESENI KWA MWEZI WA MEI, 2023

Mnatangaziwa kuwa siku ya kufanya ya mtihani wa Usajili na
leseni imebadilishwa kuwa tarehe 25/05/2023 badala ya tarehe
iliyokuwa imetajwa hapo awali. Aidha, watahiniwa walioomba
kufanyia mtihani katika kituo cha Chuo Kikuu Kishiriki cha
Elimu (DUCE) watafanyia mtihani katika kituo cha Chuo cha
Uuguzi na Ukunga Lugalo. Mtihani huu ni kwa wahitimu wote
waliofuzu mafunzo ya Uuguzi na Ukunga na kupata sifa ya
kufanya mtihani kwa ngazi za Astashahada, Stashahada na
Shahada pamoja na wale wanaorudia mitihani hiyo.

Orodha ya Vituo vya Mitihani vitakavyotumika ni kama
ifuatavyo;

SN Kituo Mkoa
Tandabui - Taasisi ya Afya Sayansi na | Mwanza
1 | Teknolojia
2 | Chuo cha Uuguzi na Ukunga Lugalo Dar es Salaam
3 | Chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji Mbeya
4 | Chuo Kikuu cha St. John Dodoma

Maombi ya mtihani yanapokelewa rasmi kwa njia ya mtandao
kwa kutumia mfumo wa Baraza https://fthnmcis.tnmc.go.tz
kuanzia tarehe 27/03/2023 hadi tarehe 10/05/2023. Kila
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mtahiniwa atatakiwa kujaza fomu ya maombi (softcopy) na
kulipia Shilingi 150,000/- kwa wanaoomba kufanya mtihani huu
kwa mara ya kwanza na Shilingi 75,000/- kwa wanaorudia
mitihani hiyo. Watahiniwa wanaorudia wanashauriwa kuomba
mtihani kwa kutumia akaunti zao za awali.

Mnakumbushwa kuzingatia taratibu zote za maombi ambazo
zimeainishwa kwenye mwongozo wa maombi ya mtihani wa
Usajili na Leseni ambao unapatikana kwenye tovuti ya Baraza
www.tnmc.go.tz ikiwemo;

® Kuweka picha sahihi (passport size) yenye kivuli cha blue,
HD ukubwa 35x35 mm (Isiwe picha ya kupigwa kwa
kutumia camera ya simu za mkononi)

® Kujaza majina sahihi kama yalivyo andikwa kwenye cheti
chako cha kidato cha nne.

NB. Watahiniwa watakao kiuka vigezo na taratibu za kuomba
mtihani, maombi yao hayatapokelewa.

Nawatakia maandalizi mema.
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Jane Mazigo
Kny: MSAJILI
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