2 JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA T“Mﬂ
Il BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA —_

TAARIFA KWA UMMA

Yah: UHUISHAJI WA LESENI ZA UUGUZI NA UKUNGA KWA MSIMU
WA MWAKA 2023-2026

Dodoma, 11 Julai, 2023.

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania ni mamlaka ya Kisheria
iliyoanzishwa kwa ajili ya kusimamia Wataaluma na Taaluma za Uuguzi na
Ukunga ili kuulinda umma dhidi ya huduma zinazotolewa na Wauguzi na
Wakunga nchini. Baraza linafanya kazi chini ya Sheria ya Uuguzi na
Ukunga ya mwaka 2010 na Kanuni zake.

Uhuishaji wa Leseni za Uuguzi na Ukunga ni suala la kisheria kama
lilivyoelekezwa katika kifungu cha 21 na 38(1) cha Sheria ya Uuguzi na Ukunga
ya mwaka 2010.

Ofisi ya Msajili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga ambao muda
wa matumizi wa Leseni zao unaisha tarehe 31 Disemba, 2023 kwamba
dirisha la kuhuisha leseni limefunguliwa tangu tarehe 01/07/2023 kwa
gharama za kawaida bila faini. Ifikapo tarehe 01/01/2024 gharama hizi
zitaambatana na faini.

Kwa tangazo hili, mnaelekezwa kutembelea tovuti ya Baraza
https://tnmcis.tnmc.go.tz/register ili kukamilisha taratibu za kuhuisha leseni
zenu. Aidha, Mwongozo wa namna ya Kkujisajili na kuhuisha leseni
unapatikana katika tovuti hii.

Nawatakia utekelezaji mwema.
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