JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

£

TAARIFA KWA UMMA

Yah: UTOAJI WA VYETI VYA USAJILI NA LESENI BAADA YA
MAHAFALI YA NANE (8) YATAKAYOFANYIKA
TAREHE 28 JULAI, 2023.

Baraza la Uuguzi na Ukunga ni mamlaka ya Kisheria iliyoanzishwa kwa ajili
ya kusimamia Wataaluma na Taaluma za Uuguzi na Ukunga ili kuulinda
umma dhidi ya huduma zinazotolewa na Wauguzi na Wakunga nchini.
Baraza linafanya kazi chini ya Sheria ya Uuguzi na Ukunga ya mwaka
2010 na Kanuni zake.

Ofisi ya Msaijili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga waliofanya
mtihani wa Usaijili na Leseni tarehe 25 Mei,2023 na kufaulu ila hawatoweza
kuhudhuria kwenye mahafali ya 8 ya Kitaaluma kwa sababu zilizo nje ya
uwezo wao watatakiwa kufika Ofisi ya Msajili, Jengo la Kambarage,
Barabara ya Mkapa, Ghorofa ya 5, kuanzia tarehe 14 Agosti, 2023
kuchukua vyeti hivyo na vitaendela kutolewa siku na masaa ya kazi
(Jumatatu hadi ljumaa, saa 02:00 Asubuhi hadi 10:00 Jioni).

Aidha, wahitimu wote watatakiwa kuja na Kitambulisho cha NIDA, mpiga
kura au Leseni ya Uuguzi na Ukunga ambavyo vitatumika kama
utambulisho wakati wa kuchukua vyeti na leseni ambavyo vitatolewa kwa
muhitimu mwenyewe tu, hairuhusiwi kuchukuliana.

Kwa taarifa Zaidi tafadhali piga simu na:-

0682896529, 0758589706, 0628583390,

Nawatakia utekelezaji mwema.

Imetolewa na:

Agnes Mtawa
MSAJILI

Jengo la Kambarage Tower, Ghorofa ya 5, Barabara ya Benjamini Mkapa, S.L.P 1736, DODOMA Simu:
+265262966061/62/63, +255737 962 691, Barua pepe: info@tnme.go.tz, Tovuti: www.tnmc.go.tz

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA (




