
JAIVIHUR漢YA MUUNGANO WA TANZANIA

BARAZA LA UUGUZ書NA UKUNGA TANZAN!A

TAAR漢FA YA KUFUNGUL看WA DIRISHA LA MAOMB獲YA KuFANYA

棚TIHANI WA USAJ書LI NA LESENI SEPTEMBA, 2023

1.　Mnatangaztwa kuwa mtihani wa us∈刺i na leseni utafanyika tarehe

O7109/2023 kwenye vituo v掴vyoanishwa katika jedwali・

2,　Maombi yanapoke!ewa kup摘a mtandao kwa kutumia mfumo wa

Baraza www,tnmC.aOJz kuanzia ta「ehe lOIO712023　hadi ta「ehe

23108I2023書K胎mtahiniwa atatakiwa kujaza fomu ya maombi na kuIipia

Shilingi 150,000/- kwa wale wanaoomba kufanya mtihani huu kwa mara ya

kwanza na Shilingi 75】000子kwa wa!e wanaorudia"

3,　Mnakumbushwa kuzingatia taratibu zote za maombi ambazo

zimeambatanishwa ikiwa ni pamoja na kuweka picha sahihi (PaSSPOrt Size),

kujaza majina sahihi (kama yanavyosomeka kwenye cheti cha kidato cha

nne〉, V軸O vya mtihani vimeambatishwa"

NA �KITUO �問KoA 

1 �TaasisiyaAfyanaSayansiShirikishiTandabui �Mwanza 

2 �ChuoKikuucha副mu　DaresSaIaam置DUCE �DaresSaIaam 

3 �ChuoKikuuchaSt.John �Dodoma 

Nawatakia maanda‖zi mema,

潮間同感
Agnes Mtawa
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