JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA .
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA TNMG

TAARIFA KWA UMMA

“MABADILIKO YA UKUMBI WA MAHAFALI YA NANE KWA WAUGUZI NA
»  WAKUNGA”

Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania linatoa ufafanuzi kuhusu mabadiliko ya
ukumbi wa Mahafali ya nane ya Uuguzi na Ukunga kwamba yatafanyika katika
ukumbi wa St.Peter Tarehe 28/7/2023 uliopo mtaa wa Swaswa Jijini-Dodoma-
kuanzia saa 8:00 kamili asubuhi.

Namna ya kufika Ukumbini,ukiwa unatokea Dodoma Mjini kuelekea Dar es
Salaam ukifika kwenye Mataa ya barabarani unakatisha upande wa kushoto
barabara ya kuelekea kwa Waziri Mkuu, kisha utakuta barabara inayoelekea
Swaswa fika mpaka kituo cha daladala kinachoitwa Corner Bearch-Swaswa kisha
katisha upande wa kulia kuelekea kanisa Cathoric la Roman la Mt.Petro Swaswa

Mada zitakazofundishwa: -
1. Lijue Baraza la Uuguzi na Ukunga na majukumu yake;
2. Sheria ya Uuguzi Ukunga pamoja na;
3. Maadili ya Uuguzi na Ukunga yanayotakiwa kuzingatiwa.

Washiriki wote mnatakiwa kuthibitisha Ushiriki wenu kwa kujaza fomu ya Mahafali

kupitia Tovuti ya Baraza la Uuguzi na Ukunga www.tnmc.go.tz. Aidha

mnaelekezwa kuwa,washiriki wote mtatakiwva kuvaa Sare ya Kitaaluma

“Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi na Ukunga kama

ifuatavyo: -

1. WANAWAKE- Magauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu ya kukaribia
magotini

2. WANAUME- Kaunda suti- Shati jeupe na suruali dark blue

3. VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, nyeupe au
brown.

4. Kitambulisho chochote chenye picha ya mhusika/ kinachomtambulisha

NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi.

Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0655035078,0762003800 na 0713265494
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Agnes Mtawa
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171712023
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