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     JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
 

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA 

 
       TANGAZO: 

 
 YAH: WANAFUNZI WOTE WALIOLIPIA INDEXING NJE YA MFUMO. 

 
Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania linapenda kuwajulisha wanafunzi 
wote waliolipia Usajili wa awali (student Indexing) nje ya Mfumo 
wanaweza kuendela kufanya maombi yao ya Mtihani pasipo kulipia 
Usajili wa awali (student Indexing) kama mfumo ulivyowataka hapo 
awali. 
 
Kwa yeyote atakayepata changamoto atoe taarifa kwa kupiga simu 
zilizopo katika mfumo wa Baraza (hppts://ww.tnmcis.go.tz). 
 
Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania ni Mamlaka ya Kisheria 
inayosimamia Wanataaluma na Taaluma za Uuguzi na Ukunga Tanzania 
chini ya Sheria ya Mwaka 2010 na kanuni zake (The Nursing and 
Midwifery Act, 2010) ili kuhakikisha huduma zinazotolewa na wauguzi 
na wakunga Nchini Tanzania ni za kiwango kinachokubalika na salama 
kwa jamii. 
 

 
Imetolewa na: 

IDARA YA HABARI NA UHUSIANO 
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA. 

 
26 /11/2023. 


