JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA T c
BARAZA LA UUGUZ| NA UKL>INGA TANZANIA NM

TANGAZO LA MTIHANI YA USAJILI NA LESENI
DESEMBA, 2023

Wahitimu wote mnatangaziwa kuwa mtihani wa Usajili na Leseni
utafanyika tarehe 29/12/2023, maombi yatafanyika kupitia mtandao kwa
kutumia mfumo wa Baraza www.tnmc.go.tz kuanzia tarehe 6/11/2023
hadi tarehe 20/12/2023. Kila mwombaiji atatakiwa kujisajili na kulipia kiasi
cha Shilingi 150,000/- kwa wale wanaoomba kufanya mtihani huu kwa
mara ya kwanza na Shilingi 75,000/= kwa wanaorudia.

Waombaji wanaofanya mtihani huu kwa mara ya kwanza, wanatakiwa
kuhakikisha wamefanya usaili wa awali (Indexing) kwa mujibu wa kifungu
cha 14 (1) cha kanuni za mafunzo. Pia, kuzingatia taratibu zote za maombi
ambazo zimeambatanishwa ikiwa ni pamoja na kuweka picha sahihi
(Passport Size), kujaza majina sahihi yanayoendana na vyeti vya kufunzu
sekondari, kufanya malipo kwa wakati na kuchagua kituo sahihi cha
mtihani kati ya vilivyoorodheshwa katika jedwali hapa chini:

SN KITUO CHA MTIHANI MKOA IDADI
1 | Taasisi yg Afya na Sayansi Shirikishi - Mwanza 1000
Tandabui
2 | Chuo Kikuu cha Kampala Dsm 1000
3 | Chuo Kikuu cha St.John Dodoma 800
4 | Chuo cha Stephano Moshi-Kilimanjaro Moshi 800
5 | Chuo cha Afya na Sayansi Shirikishi -Mbalizi | Mbeya 800
6 | Chuo Kikuu cha Katoliki Ruaha (RUCO) Iringa 700
7 | Tabora Polytechnic Tabora 700
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