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BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA  
 

 

TANGAZO KWA WATAHINIWA WA MTIHANI WA USAJILI 
NA LESENI DISEMBA 29.2023 

25 Disemba 2023 
Ofisi ya Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania inawatangazia   

watahiniwa wote kufika vituo vya Mtihani wa usajili na leseni siku ya 

tarehe 28.12.2023 saa mbili asubuhi kwa ajili ya maelekezo. 

Aidha, kadi za indexin vitatolewa siku hiyo kwa ambao hawakuchukua 

awali, lakini pia namba za Mtihani zitabandikwa kwenye mbao za 

matangazo zilizopo kituoni hapo na wale ambao hawakukamilisha 

taratibu za maombi, hawataruhusiwa kuingia kwenye chumba cha 

Mtihani siku ya Mtihani yaani tarehe 29.12.2023. 

Aidha, watahiniwa wote wanatakiwa kufika kituo cha Mtihani saa moja 

kamili 01:00 Asubuhi wakiwa wamevaa mavazi nadhifu kwa mujibu wa 

muongozo wa mavazi kwa watumishi wa umma pia wanatakiwa kuja na 

vifaa vifuatavyo kwa ajili ya Mtihani; Picha moja (passport size) zenye 

viwango vilivyoelekezwa, kalamu nyeusi au penseli aina ya HB, ufutio. 

na kitambulisho kwa watahiniwa wa ngazi ya Shahada na wanaorudia 

Mtihani. Aidha, kwa watahiniwa wanaofanya kwa mara ya kwanza kwa 

ngazi ya Stashahada na Astashahada waje na kadi ya Indexin. 

Vituo vitakavyotumika vimeorodheshwa katika jedwali hapo chini. 

Jedwali linaloonyesha vituo  

S/N Mkoa Mahali kituo kilipo 

1 Dar es salaam Chuo Kikuu cha Kampala 

2 Mwanza Tandabui Chuo cha Afya na Sayansi shirikishi  

3 Mbeya  Chuo cha Afya na Sayansi shirikishi Mbalizi 
 



4 Dodoma i. Chuo Kikuu cha Mtakatifu Yohana (ST. John 
University) 

ii. Chuo cha Biashara (CBE) 

5 Kilimanjaro Stefano Moshi 

6 Iringa Chuo kikuu cha Katoliki Ruaha (rucu) 

7 Tabora  Tabora Polytechnic - Chuo cha Afya na Sayansi 
shirikishi (kilichopo eneo la Ipuli Barabara iendayo 
Nzega) 

 

Happy Masenga 
Kaimu Msajili 
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