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        JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

       BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA                                                      

TAARIFA YA MAHAFALI YA TISA YA KITAALUMA KWA WAUGUZI NA 
WAKUNGA. 

 
Dodoma-Tanzania 09.01.2024. 
 
Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania anawaarifu Wahitimu wote 
wa Kozi za Uuguzi na Ukunga waliofaulu Mtihani wa Usajili na Leseni 
uliofanyika tarehe 07/9/2023, Kuwa Mahafali ya kutoa Vyeti vya Usajili na 
Leseni yatafanyika siku ya Jumanne tarehe 16/1/2024 kuanzia Saa1:00 
Asubuhi katika Ukumbi wa “CATHEDRAL SOCIAL HALL”Jijini-Dodoma  
 
Maelekezo ya kufika Ukumbini,Ukumbi upo HAZINA, Mkabala na Jimbo 
Kuu la Kanisa Katoliki-Dodoma, barabara inayotokea usawa wa geti la 
bima Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Dodoma kuelekea lango kuu la 
Hospitali ya Taifa ya Afya ya akili Mirembe. 
 

Washiriki wote mnatakiwa kuthibitisha Ushiriki wenu kwa kujaza fomu ya 
Mahafali kupitia Tovuti ya Baraza la Uuguzi na Ukunga www.tnmc.go.tz. 
 
Hivyo, washiriki wote wa mahafali watatakiwa kuvaa Sare ya Kitaaluma 
“Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi na Ukunga 
kama ifuatavyo: - 
1. WANAWAKE- Magauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu. 
2. WANAUME- Kaunda suti- Shati jeupe na Suruali dark blue 
3. VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, 

nyeupe au brown. 
4. Kitambulisho chochote chenye picha ya mhusika  kinachomtambulisha  
Aidha, Katika Mahali haya Mada mbalimbali zitatolewa kisha Kiapo. 
 
NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi. 
Kwa Mawasiliano zaidi piga namba 0655035078 na 0762003800  
 
                                                            
                                                                   

Agnes Mtawa 
MSAJILI 

 


