JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA TNMB
BARAZA LA UUGUZ| NA UKUNGA TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA.

29.1.2023
Dodoma -Tanzania.

MATOKEO YA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI ULIOFANYIKA
TAREHE 29.12.2023

Ofisi ya Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, kwa mujibu
wa Kifungu cha 6(a) na 15 cha Sheria ya Uuguzi na Ukunga" The
Nursing and Midwifery Act, No.1, 2010" inapenda kuwajulisha kuwa
matokeo ya Mtihani wa usajili na leseni uliofanyika tarehe 29.12.2023
yametolewa kupitia akaunti ya kila mtahiniwa iliyopo kwenye mfumo
wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania (TNMCIS).

Watahiniwva wote wanaweza kupata matokeo kupitia akaunti zao
katika mfumo wa Baraza https://tnmcis.tnmc.go.tz na baadaye
taarifa ya matokeo yatatumwa kwa Wakuu wa Vyuo na Taasisi husika.

Baraza pamoja na Sekretarieti inawapongeza watahiniwa wote
waliofikia vigezo na sifa za kupata usajili na leseni ya kitaaluma.

Kwa ambao hawajafikia vigezo na sifa za kupata usajili na leseni ya
kitaaluma katika Mtihani huu, wanajulishwa kuwa tarehe ya marudio
itatangazwa kupitia TOVUTI ya Baraza www.tnmc.go.tz

Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu.
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Ndimmyake Mwakapiso
Afisa Uhusiano na Mawasiliano
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA
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