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        JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
 

      BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGATANZANIA  
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

TAARIFA YA MAHAFALI YA KUMI KWA WAUGUZI NA WAKUNGA 
 

02.02.2024, Dodoma. 
 

Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania anawaarifu Wahitimu 
wote wa Kozi za Uuguzi na Ukunga waliofanya Mtihani wa Usajili na 
Leseni tarehe 29/12/2023 kuwa, Mahafali ya kutoa Vyeti vya Usajili na 
Leseni yatafanyika siku ya Ijumaa tarehe 23/2/2024 kuanzia Saa1:00 
Asubuhi katika Ukumbi uliopo katika Kanisa Katoliki la Mtakatifu Petro 
- Swaswa Jijini - Dodoma. 
 

 

MADA: - 
Mada mbalimbali zitatolewa ikiwemo, Lijue Baraza la Uuguzi na Ukunga 
na majukumu yake, Sheria ya Uuguzi Ukunga pamoja na Maadili ya 
Uuguzi na Ukunga Pamoja na majadiliano mbalimbali yahusuyo taaluma 
ya Uuguzi na Ukunga. 
 

Washiriki wote mnatakiwa kuthibitisha ushiriki wenu kwa kujaza fomu ya 
Mahafali kupitia Tovuti ya Baraza la Uuguzi na Ukunga 
www.tnmc.go.tz. 
 

Aidha, mnaelekezwa kuwa, washiriki wote mtatakiwa kuvaa Sare ya 
Kitaaluma “Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi 
na Ukunga kama ifuatavyo: - 
1. WANAWAKE- Magauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu. 
2. WANAUME- Kaunda Suti- Shati jeupe na suruali dark blue 
3. VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, 

nyeupe au brown. 
4. Kitambulisho cha Indexing Card na kwa wale ambao hawakupata 

waje na kitambulisho cha NIDA.  
 

NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi. 
 

Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0655035078 na 0762003800  
 
                  

                                       
Agnes Mtawa 

MSAJILI 


