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      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
   BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA  
                        

TAARIFA KWA UMMA 
 
UTOAJI WA VYETI VYA USAJILI NA LESENI BAADA YA MAHAFALI 

YA 10 YA TAREHE 23 FEBRUARI, 2024. 
 

Dodoma, 25 Februari, 2024. 

Ofisi ya Msajili inapenda kuwataarifu Wauguzi na Wakunga waliofanya 
Mtihani wa Usajili na Leseni tarehe 29.12.2023 na kufaulu na 
hawakuweza kuhudhuria kwenye Mahafali ya 10 ya Kitaaluma kwa 
sababu mbalimbali kuwa, wanatakiwa kufika Ofisi ya Msajili, Jengo la 
Kambarage, Barabara ya Mkapa, Ghorofa ya 5, kuanzia tarehe 08 
Machi, 2024 ili kuchukua vyeti na Leseni ambavyo vitatolewa kuanzia 
Saa 02:00 asubuhi hadi 10:00 Jioni kwa siku za kazi tu.  

Aidha, Mhitimu atatakiwa kuja na kitambulisho cha NIDA au mpiga kura 
au Leseni ya Uuguzi na Ukunga ambacho kitatumika kama utambulisho 
wakati wa kuchukua cheti na leseni. 

Ikumbukwe kuwa vyeti na Leseni vitatolewa kwa Muhitimu husika tu 
na hairuhusiwi kumchukulia Mtu. 

Kwa taarifa Zaidi tafadhali piga simu namba:- 0628583390, 0682896529, 
0758589706. 

 

Nawatakia utekelezaji mwema. 

Imetolewa na: 
 
 

Agnes Mtawa 
MSAJILI 


