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     JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 
  BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA 

                    TAARIFA KWA UMMA 
 

Yah: MATOKEO YA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI 
ULIOFANYIKA TAREHE 16.02.2024 

15.03.2024, Dodoma. 
 

Ofisi ya Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, kwa mujibu wa 
Sheria "The Nursing and Midwifery Act, 2010" Sehemu ya Il (6) (a) na 
Sehemu ya IV (15) inapenda kuwajulisha watahiniwa wote wa ngazi ya 
Stashahada waliofutiwa matokeo ya mtihani wa Usajili na Leseni 
uliofanyika tarehe 07.09.2023 na kurudiwa tarehe 16.02.2024.  

Aidha, Jumla ya watahiniwa 1228 walifanya mtihani huo wa marudio,  
ambapo watahiniwa 415 sawa na 34% wamefaulu mtihani huo na 
watahiniwa 813 sawa 66% walishindwa. 

Matokeo yametolewa kupitia akaunti zao zilizopo kwenye mfumo wa 
Kumbukumbu wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania (TNMCIS). 
Hivyo, wanataarifiwa  kila mtahiniwa kupitia akaunti yake katika mfumo 
wa Baraza https://tnmcis.tnmc.go.tz.   na  kuweza kupata matokeo yake. 

Kwa ambao wameshidwa mtihani huu, wanajulishwa kuwa taarifa ya 
tarehe ya kurudia mtihani kwa kipindi kingine itatangazwa kupitia Tovuti 
ya Baraza.  

 Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu. 

       Imetolewa na: - 

                                                 
Happy Masenga 
  Kny: MSAJILI 


