
 

 

  

 

   JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGATANZANIA 

 

 

 

“TANGAZO” 
 

 

USAJILI WA AWALI (STUDENTS INDEXING) 
 

Dodoma; 05.04.2024 
 

Ofisi ya Msajili Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania 

inawakumbusha Wanafunzi wote wa Kada za Uuguzi na Ukunga 

Nchini ambao hawajakamilisha Usajili wa Awali (Student Indexing) 

wanatakiwa kukamilisha Usajili huo kabla ya tarehe 30.04.2024 

kupitia Mfumo wa Baraza https://www.tnmcis.tnmc.go.tz 

 
Usajili huu ni muhimu na unafanyika kwa mujibu wa Kanuni ya 

Uuguzi na Ukunga ya Mwaka 2010 Kifungu cha 14-(1) (2).  
 

Nyaraka muhimu wakati wa kutekeleza zoezi hili ni pamoja 

na; 
 

1. Pasipoti picha 45 X 35mm background bluu 

2. Nakala halisi ya cheti cha kuzaliwa 

3. Nakala halisi ya cheti cha kidato cha nne na siyo hati ya 

matokeo 

4. Leseni hai kwa wanaojiendeleza. 

 
Tunawatakia utekelezaji mwema. 
 
 
 

Imetolewa na; 
 

 

Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano  
TNMC 
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