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      JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA 
 

 

TAARIFA KWA UMMA 
 

 MAHAFALI YA 11 YA KITAALUMA KWA WAUGUZI NA WAKUNGA. 
 

Dodoma; 05.04.2024 
 

Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, anawataarifu Wahitimu wote wa 

kozi za Uuguzi na Ukunga waliofaulu Mtihani wa Usajili na Leseni uliofanyika 

tarehe 16.02.2024 kuwa, Mahafali ya kumi na moja ya kitaaluma ya kutunuku 

Vyeti vya Usajili na Leseni, yanatarajiwa kufanyika siku ya Alhamisi tarehe 

18.04.2024 kuanzia saa 01:00 Asubuhi katika ukumbi wa “CATHEDRAL 

SOCIAL HALL” Jijini - Dodoma ambapo mada mbalimbali zitatolewa kisha kiapo.  
 

Maelekezo ya kufika Ukumbini; Ukumbi upo Mkabala na Jimbo Kuu la Kanisa 

Katoliki-Dodoma, Barabara inayotokea usawa wa geti la Bima la Hospitali ya 

Rufaa ya Mkoa wa Dodoma, kuelekea lango Kuu la Hospitali ya Taifa ya Afya ya 

Akili Mirembe.  
 

Washiriki wote mnatakiwa kuthibitisha Ushiriki wenu kwa kujaza fomu ya Mahafali 

kupitia TOVUTI ya Baraza la Uuguzi na Ukunga www.tnmc.go.tz. 
 

Aidha, washiriki wote mnaelekezwa kuwa, mnatakiwa kuvaa Sare ya Kitaaluma 

“Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi na Ukunga kama 

ifuatavyo: - 
 

1. WANAWAKE- Magauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu. 

2. WANAUME- Kaunda suti- Shati jeupe na suruali dark blue 

3. VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, nyeupe 

au brown. 

4. Kitambulisho cha NIDA, Mpiga kura, Indexing Card au cha kazi kwa wale 

walioajiriwa. 
 

 

NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi. 

Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0682896529,0622958841 na 0762003800 
 

Imetolewa na;  

                                               
Ndimmyake Mwakapiso 

Afisa Uhusiano na Mawasiliano 
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