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         JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

     BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA 
 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

 MABADILIKO YA UKUMBI NA TAREHE YA MAHAFALI 
YA 11 YA KITAALUMA KWA WAUGUZI NA WAKUNGA. 

 
Dodoma; 09.04.2024 
 

Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, anawataarifu Wahitimu wote wa 
kozi za Uuguzi na Ukunga waliofaulu Mtihani wa Usajili na Leseni uliofanyika 
tarehe 16.02.2024 kuwa,Kumekuwa na mabadiliko kidogo ya Ukumbi na Tarehe 
ya Mahafali ya kumi na moja ya kitaaluma ya kutunuku Vyeti vya Usajili na Leseni, 
ambayo kwa sasa yatafanyika siku ya Ijumaa tarehe 19.04.2024 kuanzia Saa 
01:00 Asubuhi katika ukumbi wa LAVANDA HALL Jijini - Dodoma ambapo 
mada mbalimbali zitatolewa kisha kiapo.  
 

Maelekezo ya kufika Ukumbini; Ukumbi upo Karibu na Ukumbi wa mikutano wa 
MABEYO HALL Jijini Dodoma. 
 

Washiriki wote mnatakiwa kuthibitisha Ushiriki wenu kwa kujaza fomu ya Mahafali 
kupitia TOVUTI ya Baraza la Uuguzi na Ukunga www.tnmc.go.tz. 
 

Aidha, washiriki wote mnaelekezwa kuwa, mnatakiwa kuvaa Sare ya Kitaaluma 
“Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi na Ukunga kama 
ifuatavyo: - 
 

1. WANAWAKE- Magauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu. 
2. WANAUME- Kaunda suti- Shati jeupe na suruali dark blue 
3. VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, nyeupe 

au brown. 
4. Kitambulisho cha NIDA, Mpiga kura, Indexing Card au cha kazi kwa wale 

walioajiriwa. 
 
 

NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi. 
Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0682896529,0622958841 na 0762003800 
 

Imetolewa na;  

                                               
Ndimmyake Mwakapiso 

Afisa Uhusiano na Mawasiliano 


