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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGATANZANIA 
 

 

                                      TANGAZO MAALUMU 
  MAOMBI YA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI AGOSTI, 2024 

Dodoma; 21 Mei 2024 

Ofisi ya Msajili wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, inawatangazia   
wahitimu wote wanaotarajia kufanya Mtihani wa Usajili na Leseni kuwa, dirisha 
la maombi ya Mtihani litafunguliwa rasmi kuanzia tarehe 01/07/2024 hadi tarehe 
14/08/2024.  

Maombi yatafanyika kupitia mtandao kwa kutumia mfumo wa Baraza 
(https//tnmcis.tnmc.go.tz) Kila mwombaji atatakiwa kujisajili na kulipia kiasi 
cha Shilingi 150,000/= kwa wale wanaoomba kufanya mtihani huu kwa mara ya 
kwanza na Shilingi 75,000/= kwa wanaorudia.  

Waombaji wote mnajulishwa  kuzingatia masharti  yafuatayo; 

Ø Muombaji anatakiwa kuhakikisha amekamilisha usajili wa awali (Indexing) 
kwa mujibu wa kifungu cha 14 (1) cha kanuni za mafunzo. 

Ø Kuzingatia uwekaji wa mahitaji yote ya maombi ambayo ni Passport Size 
(45x35mm Blue Background), Majina sahihi yanayoendana na cheti cha 
kuhitimu elimu ya Sekondari pamoja na namba ya NIDA  

Ø Mtihani utafanyika katika vituo vitakavyopangwa katika mikoa ya                   
Dar es Salaam, Mwanza, Mbeya na Dodoma. 

Imetolewa na 

 
Ndimmyake Mwakapiso 

Ofisa Uhusiano na Mawasiliano TNMC 


