



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA



TAARIFA KWA UMMA

MATOKEO YA MTIHANI WA USAJILI NA LESENI ULIOFANYIKA
TAREHE 23.08.2024

07.11.2024, Dodoma

Napenda kuwajulisha kuwa matokeo ya Mtihani wa usajili na leseni uliofanyika tarehe **23 Agosti, 2024** yametolewa leo tarehe **07 Novemba, 2024** baada ya kukamilisha mchakato wa taratibu za kisheria kwa mujibu wa Sheria ya Uuguzi na Ukunga Tanzania ya mwaka 2010 (*The Nursing and Midwifery Act.2010*).

Matokeo haya yametolewa kupitia akaunti ya mtahiniwa iliyopo kwenye mfumo wa kumbukumbu wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania (TNMCIS). Hivyo, kila mtahiniwa atembelee akaunti yake katika mfumo wa Baraza <https://tnmcis.tnmc.go.tz> na kuweza kuona matokeo yake.

Kwa ambao wameshindwa Mtihani huu, wanajulishwa kuwa tarehe ya kurudia mtihani kwa kipindi kingine itakuwa tarehe **20 Desemba, 2024**. Taratibu za maombi zimeelekezwa katika tovuti ya Baraza.

Aidha, Baraza **linaomba radhi kwa** kuchelewa kutoa matokeo haya na kwa usumbufu uliojitokeza kwa kipindi hiki cha kusubiria matokeo.

Ninawashukuru kwa ushirikiano wenu.

Imetolewa na: -


Agnes Mtawa

MSAJILI-TNMC