JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

MAHAFALI YA KUMI NA TATU (13) YA WAUGUZI NA
WAKUNGA KUFANYIKA 21.03.2025

12.03.2025, Dodoma.

Msajill wa Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania, anawataarifu wauguzi na wakunga wote
waliopata sifa za kusajiliwa na Baraza baada ya kufaulu Mtihani wa Usajili na Leseni
uliofanyika tarehe 20.12.2024 kuwa, Mahafali ya 13 ya kutunuku Vyeti vya Usajili na Leseni
yanatarajiwa kufanyika Jijini Dodoma siku ya ljumaa ya tarehe 21.03.2025 kuanzia Saa
01:00 Asubuhi katika Ukumbi wa Chuo Kikuu cha UDOM (Chimwaga Hall) uliopo Jijini
Dodoma.

Aidha, kila mwanamahafali anatakiwa kuthibitisha ushiriki wake kwa kujisajili kupitia
Tovuti ya Baraza www.tnmc.go.tz na kuhudhuria bila kukosa.

Wanamahafali wote mnaelekezwa kuzingatia mambo yafuatayo;

Kuvaa Sare ya Kitaaluma “Professional Uniform” iliyoidhinishwa na Baraza la Uuguzi na
Ukunga kama ifuatavyo: -

+ WANAWAKE- Gauni au Suruali na Blauzi rangi nyeupe ndefu.

+ WANAUME- Kaunda suti- Shati |a rangi nyeupe na suruali rangi ya dark blue

+ VIATU- Vinavyofunika miguu na siyo vya wazi, viwe vya rangi nyeusi, nyeupe au brown.
Kitambulisho cha Indexing, NIDA au Kitambulisho cha mpiga kura chenye picha ya
mhusika/kinachomtambulisha.

NB: Sandozi au Kandambili haviruhusiwi.
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Ndimmyake Mwakapiso
Mkuu wa kitengo cha Uhusiano
na Mawasiliano TNMC
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