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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA ‘ Nc

BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA

TAARIFA KWA UMMA

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MTIHANI
WA USAJILI NA LESENI APRILI, 2025

11.04.2025, Dodoma.
Wahitimu wote wa kada za Uuguzi, Ukunga na Utaalamu wa dawa za usingizi na ganzi, wanaotarajia kufanya

Mtihani wa Usajili na Leseni, mnatangaziwa kuwa dirisha la maombi litafunguliwa rasmi kuanzia Jumamosi
ya tarehe 12.04.2025 hadi Jumatatu ya tarehe 12.05.2025.

Maombi yatafanyika kwa njia ya mtandao kwa kutumia mfumo Rasmi wa Baraza https:/tnmcis.tnmc.go.tz/

muombaji kwa mara ya kwanza anatakiwa kuijisajili na kulipia kiasi cha Tsh. 150,000/= na muombaji
anayerudia atalipia kiasi cha Tsh. 75,000/=

Aidha, Mtihani unatarajiwa kufanyika tarehe 23.05.2025 hivyo kila muombaji anatakiwa kuzingatia taratibu
zote za maombi kama ifuatavyo : -

& Uwe umefaulu Mtihani wa kufuzu Mafunzo kwa Ngazi husika (Qualifying Examination),

@ Uwe na namba ya utambulisho (Indexing Number) kwa mujibu wa kifungu cha 14 (01) cha kanuni za
mafunzo,

@ Kuweka picha sahihi (Passport Size 45mmX35mm) background iwe ya Lightblue,

@ Kujaza majina sahihi yanayoendana na vyeti vya kumaliza Elimu ya Sekondari,

@Kufanya malipo na kuchagua kituo sahihi cha Mtihani kwa wakati

ORODHA YA VITUO VYA MTIHANI

S/N KITUO CHA MTIHANI MKOA IDADI
01 CHUO KIKUU CHA ST.JOHN'S DODOMA A

02 CHUO KIKUU CHA KAMPALA DAR ES SALAAM 900

TAASISI YA AFYA NA SAYANSI
03 SHIRIKISHI- TANDABUI MWANZA
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