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KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI WA AWALI
(STUDENT INDEXING) TAREHE 23 SEPT HADI 04 OKT 2025
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Ofisi ya Msajili Baraza la Uuguzi na Ukunga Tanzania
Inawafahamisha Wanafunzi wote wa Kada za Uuguzi na
Ukunga Nchini, ambao hawajakamilisha Usajili wa Awali
(Student Indexing) kwamba Baraza limefungua dirisha kwa
kKipindi maalumu cha siku 14 tu, kuanzia tarehe 23
Septemba hadi 04 Oktoba 2025 kupitia Mfumo wa Baraza

https://www.tnmcis.tnmc.go.tz

Usajili huu ni muhimu na unafanyika kwa mujibu wa Kanuni
ya Uuguzi na Ukunga ya Mwaka 2010 Kifungu cha 14-(1) (2).
Nyaraka muhimu wakati wa kutekeleza zoezi hili ni pamoja
na;

1. Pasipoti picha 360MM X 300M background bluu

2. Nakala halisi ya cheti cha kuzaliwa

3. Nakala halisi ya cheti cha kidato cha nne na siyo hati ya

matokeo
4. Lesenl hal kwa wanaojiendeleza.

Tunawatakia utekelezaji mwema.

Imetolewa na kitengo cha
Uhusiano na Mawasiliano TNMC
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