anzania Nursing and Midwifery Council

WIZARA YA AFYA
BARAZA LA UUGUZI NA UKUNGA TANZANIA

TAARIFA MUHIMU

HITIRAFU YA MFUMO WA MAWASILIANO (CALL CENTRE)

23.09.2025 Jumanne

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANI

Ofisi ya Msajili Baraza |la Uuguzi na Ukunga Tanzania
linawatangazia wauguzi na wakunga wote nchini kuwa

kumetokea hitirafu ya Mfumo wa mawasiliano ya simu (Call
centre) hivyo kupelekea uwepo wa mawasiliano hafifu kati

va Baraza na wateja wake.

Hivyo katika kutatua changamoto hiyo Baraza litatumia
namba za simu zifuatazo kwa muda wakati changamoto

Inatatuliwa.
026 296 60 62 - USAJILI, LESENI NA MAADILI

MAFUNZO NA MAENDELEO YA TAALUMA

0737 96 26 91 - WHATSAPP TU

026 296 60 63

usumbufu wowote ule

kKwa

radhi

liInaomba

Baraza

uliojitokeza

Imetolewa na kitengo cha
Uhusiano na Mawasiliano TNMC

Aidha, Mafundi wetu wapo kazini kuhakikisha Mfumo wa
mawasiliano unarejea kama ilivyokuwa awali




